Nơi Anh Hùng Hội Tụ
Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  0655585001254757534

Các Bạn Vào 4 Rum Chém Gió Ít Lại Nhé . Thank
Nơi Anh Hùng Hội Tụ
Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  0655585001254757534

Các Bạn Vào 4 Rum Chém Gió Ít Lại Nhé . Thank
Nơi Anh Hùng Hội Tụ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi Anh Hùng Hội Tụ

Chào Mừng Các Bạn Đến Với 4Rum Thiên Địa Hội

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình

Go down 
yubi_love
Arashi
xxxsongxxx
SoHo
kqh741
zZzKIDzZz
CandyWw
Hominaru
ZsoihoangZ
KokoroTaeru
tien456123
kenkevin
Single_elgniS
Rush
Krylin
19 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
Tác giảThông điệp
Krylin
Danh Nghĩa Vô Song
Danh Nghĩa Vô Song
Krylin

Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  Empty
Bài gửiTiêu đề: Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình    Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  I_icon_minitimeMon Jun 28, 2010 10:21 pm

Thấy topic giao lưu này vắng người quá ,mình muốn đưa ra một trò chơi
I>Thể lệ( đơn giản):
1/mỗi người đưa 1 câu nói(có nghĩa,tối đa 4 từ) ,nhưng chữ đàu của câu sau phải là chữ cuối của câu trước.
II>Mục đích:
1/Nhân lúc chưa cắm đầu cày game(đang rảnh rỗi) mọi người cùng làm quen .Vào game cùng giúp nhau
2/thông qua trò chơi giúp ta câu bài
nhanh hơn

Bang Chủ xin mở màng trước :

Dăm Tặc Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  981170
https://thiendiahoi.catsboard.com
Rush
Chém Thánh
Chém Thánh
Rush

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình    Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  I_icon_minitimeMon Jun 28, 2010 10:29 pm

Thằng này chôn trò chơi của bên 4rum TLHK hả mày Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  116755
thôi kệ có thi dùng ngu gì ko chém Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  339437
Tặc tử
Krylin
Danh Nghĩa Vô Song
Danh Nghĩa Vô Song
Krylin

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình    Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  I_icon_minitimeMon Jun 28, 2010 10:32 pm

tử thần
chém tiếp đi he he có chức đoàn hoàng đấy Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  352990
Rush
Chém Thánh
Chém Thánh
Rush

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình    Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  I_icon_minitimeMon Jun 28, 2010 10:32 pm

Làm sao để Avartar thế mày : Thần tiên Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  116755
Rush
Chém Thánh
Chém Thánh
Rush

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình    Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  I_icon_minitimeMon Jun 28, 2010 10:36 pm

yeah yeah có chức rồi Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  918226
à mà cho tao hỏi còn chức gì ko Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  116755

Được sửa bởi Rush ngày Mon Jun 28, 2010 10:37 pm; sửa lần 1.
Krylin
Danh Nghĩa Vô Song
Danh Nghĩa Vô Song
Krylin

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình    Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  I_icon_minitimeMon Jun 28, 2010 10:36 pm

chức gà con Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  60361

Tiên Cảnh : bem tiếp đi
Rush
Chém Thánh
Chém Thánh
Rush

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình    Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  I_icon_minitimeMon Jun 28, 2010 10:37 pm

Tao chém chứ không có bem : Cảnh Giác Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  523568
Single_elgniS
Trẻ Con
Single_elgniS

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình    Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  I_icon_minitimeMon Jun 28, 2010 10:39 pm

Giác ngộ Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  68240
kenkevin
Trẻ Con

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình    Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  I_icon_minitimeMon Jun 28, 2010 10:44 pm

ngộ không
tien456123
Trẻ Con
tien456123

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình    Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  I_icon_minitimeMon Jun 28, 2010 10:51 pm

Không Khí Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  981170
Rush
Chém Thánh
Chém Thánh
Rush

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình    Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  I_icon_minitimeMon Jun 28, 2010 10:52 pm

Mấy chú nào đây Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  116755
Thôi kệ chém tiếp : Khí trơ
tien456123
Trẻ Con
tien456123

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình    Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  I_icon_minitimeMon Jun 28, 2010 10:54 pm

Trơ Xương Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  776416
Rush
Chém Thánh
Chém Thánh
Rush

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình    Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  I_icon_minitimeMon Jun 28, 2010 10:58 pm

Tên này reply lâu la : Xương khô Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  116755 Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  228236
KokoroTaeru
Thần Long Bá Chủ
Thần Long Bá Chủ
KokoroTaeru

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình    Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  I_icon_minitimeMon Jun 28, 2010 11:04 pm

Khô Khan Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  981170
Krylin
Danh Nghĩa Vô Song
Danh Nghĩa Vô Song
Krylin

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình    Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  I_icon_minitimeMon Jun 28, 2010 11:05 pm

Khan cổ << đúng lúc khác nước Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  116755
tien456123
Trẻ Con
tien456123

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình    Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  I_icon_minitimeMon Jun 28, 2010 11:07 pm

Cổ Lổ Xỉ ( 3 từ dc nhé ) Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  228236
Rush
Chém Thánh
Chém Thánh
Rush

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình    Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  I_icon_minitimeMon Jun 28, 2010 11:09 pm

Thăng này đang 2 từ đẹp cứ phá Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  72467 Xỉ vả Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  352990
KokoroTaeru
Thần Long Bá Chủ
Thần Long Bá Chủ
KokoroTaeru

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình    Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  I_icon_minitimeMon Jun 28, 2010 11:10 pm

Vả Mồm Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  981170
Rush
Chém Thánh
Chém Thánh
Rush

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình    Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  I_icon_minitimeMon Jun 28, 2010 11:14 pm

Em đọc lại luật chơi đi Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  116755 Kính râm Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  918226
KokoroTaeru
Thần Long Bá Chủ
Thần Long Bá Chủ
KokoroTaeru

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình    Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  I_icon_minitimeMon Jun 28, 2010 11:31 pm

Em edit rồi mà :-<
Ai bảo hóng hớt nhanh quá chi :-<

Râm ran Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  116755
Rush
Chém Thánh
Chém Thánh
Rush

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình    Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  I_icon_minitimeMon Jun 28, 2010 11:35 pm

Em cho từ khó thế Ran ... Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  339437
KokoroTaeru
Thần Long Bá Chủ
Thần Long Bá Chủ
KokoroTaeru

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình    Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  I_icon_minitimeMon Jun 28, 2010 11:47 pm

Gà con rất hợp vs tên chú =))

RanMori Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  611311

Rush
Chém Thánh
Chém Thánh
Rush

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình    Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  I_icon_minitimeMon Jun 28, 2010 11:49 pm

Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  116755 Mory .. Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  158160
ZsoihoangZ
Chém Đứt Không Gian
Chém Đứt Không Gian
ZsoihoangZ

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình    Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  I_icon_minitimeMon Jun 28, 2010 11:55 pm

típ mory hả khó qua không đỡ đc. ...mó rì cu Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  116755
KokoroTaeru
Thần Long Bá Chủ
Thần Long Bá Chủ
KokoroTaeru

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình    Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  I_icon_minitimeMon Jun 28, 2010 11:57 pm

^
Sặc =))

Cu Con Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  981170
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình    Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình  I_icon_minitime

Topic trò chơi chờ acc test TLHK mong anh em chém nhiệt tình
Trang 1 trong tổng số 6 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
 Similar topics
-
» Topic chém gió của các TEAM tập trung tại đây
» Topic trò chơi Vip Vip Vip
» Nhóm Sát Thần báo danh class TLHK
» Chém Class Thần Long Huyết Kiếm
» Shop ảnh TLHK sever TAIWAi tháng 4 , 5