Nơi Anh Hùng Hội Tụ
Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 0655585001254757534

Các Bạn Vào 4 Rum Chém Gió Ít Lại Nhé . Thank
Nơi Anh Hùng Hội Tụ
Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 0655585001254757534

Các Bạn Vào 4 Rum Chém Gió Ít Lại Nhé . Thank
Nơi Anh Hùng Hội Tụ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi Anh Hùng Hội Tụ

Chào Mừng Các Bạn Đến Với 4Rum Thiên Địa Hội

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Trong game, vấn đề về Bang

Go down 
linhvy15032004
fujisaj
nhocsieuquay
zZzKIDzZz
HangDep
xxxsongxxx
+Vô-Tình+
11 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
ZsoihoangZ
Chém Đứt Không Gian
Chém Đứt Không Gian
ZsoihoangZ

Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Trong game, vấn đề về Bang   Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 I_icon_minitimeSun Jul 11, 2010 9:24 pm

HangDep đã viết:
http://9d.onenix.net/forum.php
Xem forum Cưu long bang nè, đẹp ko. Nhìn giống zooz quá. Mà cha Kid năm nay nhiêu tuổi roài. Hix đã thế còn khoe chạy sang đó kiếm code. Tui thấy buồn quá, đăng ký vào Thiên Địa, nhưng mong mọi người chơi đẹp với tiêu chí của Bang. Chứ chạy đi xin xin xỏ xỏ, thấy thế nào.
Dân Cửu long nó cười.
Cố lên nha anh em, ko có code thì chúng ta kiếm nhiều cách mà.
xin bạn nói chuyện có chừng mực thui đừng có quy chụp lung tung. chuyện bạn KID muốn kiếm code ở đâu là quyền tự do của công dân G mình không thể và cũng không có quyền quản lí và việc làm của bạn KID không ảnh hưởng gì đến bang thiên địa vì việc làm đó nằm ngoài bang thiên địa xin bạn đừng quy chụp cho cả 1 tập thể như vậy . Thanks bạn đã lắng nghe Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 115834
xxxsongxxx
Danh Chấn Giang Hồ
Danh Chấn Giang Hồ
xxxsongxxx

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong game, vấn đề về Bang   Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 I_icon_minitimeSun Jul 11, 2010 9:36 pm

sói nói thế vì sói cũng làm như thế mà ^ ^
HangDep
Trẻ Con

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong game, vấn đề về Bang   Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 I_icon_minitimeSun Jul 11, 2010 10:04 pm

soi hoang nói thế không hay rồi, nếu mình có lòng tự trọng thì chạy đi xin xỏ làm gì, vào thiên địa thì xứng danh với cái tên Bang, ít ra giống như song đi mà vẩn được lòng nhiều người, các bạn bao nhiêu tuổi rồi, chăng lẻ vào xin xỏ năn nỷ cái code, hạ thấp uy tín Bang.
Bạn làm thế chẳng khác Thiên Địa là cái chợ.
Bạn nói làm mình thất vọng quá, vậy vào Thiên Địa muốn làm gì thì làm à. Hix. Mình thích cai bang tên Thiên Địa, đầu đội trời chân đạp đất.
Chứ làm như thế dân Cửu Long nó cười cho, mem mình xem có ai được như mem Cửu Long mà chê họ, nói họ là trâu bò, mình ko có ý thiên vị Cửu long. Nhưng chúng ta nên nhận xét khách quan, họ quá mạnh. Chúng ta cần học tập, chứ ko phải chữi và bơm đểu, như thế mới phát triển Bang được.
Mong các bạn trong ban lãnh đão xem xét.
linhvy15032004
Tầm Sư Học Đạo
Tầm Sư Học Đạo
linhvy15032004

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong game, vấn đề về Bang   Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 I_icon_minitimeMon Jul 12, 2010 8:16 am

Sao bạn biết bên Cửu Long woa mạnh.Chả lẽ vì forum hoành tráng hay vì họ đã từng test game này bên taiwan thì bạn bảo họ manh nhé.Bộ bên Thiên Địa Hội không có người test game này òi ah`.Bạn nói thế thì phiến diện woa,chưa vào game thì chưa nói lên được điều gì đâu bạn Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 116755
xxxsongxxx
Danh Chấn Giang Hồ
Danh Chấn Giang Hồ
xxxsongxxx

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong game, vấn đề về Bang   Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 I_icon_minitimeMon Jul 12, 2010 2:39 pm

HangDep đã viết:
soi hoang nói thế không hay rồi, nếu mình có lòng tự trọng thì chạy đi xin xỏ làm gì, vào thiên địa thì xứng danh với cái tên Bang, ít ra giống như song đi mà vẩn được lòng nhiều người, các bạn bao nhiêu tuổi rồi, chăng lẻ vào xin xỏ năn nỷ cái code, hạ thấp uy tín Bang.
Bạn nói làm mình thất vọng quá, vậy vào Thiên Địa muốn làm gì thì làm à. Hix. Mình thích cai bang tên Thiên Địa, đầu đội trời chân đạp đất.
Chứ làm như thế dân Cửu Long nó cười cho, mem mình xem có ai được như mem Cửu Long mà chê họ, nói họ là trâu bò, mình ko có ý thiên vị Cửu long. Nhưng chúng ta nên nhận xét khách quan, họ quá mạnh. Chúng ta cần học tập, chứ ko phải chữi và bơm đểu, như thế mới phát triển Bang được.

Những câu trc mình ko có ý kiến nhưng cái câu Cửu Long quá mạnh thì chưa chắc.
Bảo đảm với bạn rằng trong số 200 mem của Cửu Long quá 1 nửa là ô hợp ko gắng bó với Bang lâu dài. Chưa kể có đứa nghỉ game vì trục trặc kĩ thuật.....
ZsoihoangZ
Chém Đứt Không Gian
Chém Đứt Không Gian
ZsoihoangZ

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong game, vấn đề về Bang   Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 I_icon_minitimeMon Jul 12, 2010 5:40 pm

HangDep đã viết:
đó là việc ngoài 4room thiên địa và là việc làm cá nhân khi KID đã sang 4room 9D thì kid đó không phải là mem thiên địa thiên địa chỉ quen KID của bang thôi bạn thông cảm Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 115834
bạn nói hay vậy mong bạn chỉ làm thế nào để tình trạng này không xảy ra đó là ý thik của mỗi người smod BC là ae không phải cha mẹ
ZsoihoangZ
Chém Đứt Không Gian
Chém Đứt Không Gian
ZsoihoangZ

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong game, vấn đề về Bang   Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 I_icon_minitimeMon Jul 12, 2010 5:46 pm

xxxsongxxx đã viết:
HangDep đã viết:

Những câu trc mình ko có ý kiến nhưng cái câu Cửu Long quá mạnh thì chưa chắc.
Bảo đảm với bạn rằng trong số 200 mem của Cửu Long quá 1 nửa là ô hợp ko gắng bó với Bang lâu dài. Chưa kể có đứa nghỉ game vì trục trặc kĩ thuật.....
chắc không đến nỗi vậy chứ lão song Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 71682 Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 515738
Krylin
Danh Nghĩa Vô Song
Danh Nghĩa Vô Song
Krylin

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong game, vấn đề về Bang   Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 I_icon_minitimeMon Jul 12, 2010 6:08 pm

đúng đấy lão sói 35
lão luyện song nói đúng rùi
hầu như bọn chúng xin vào bang với 3 mục đích

1 : tìm 1 chỗ dừng chân an nghỉ
2 : kiếm code test
3 : thấy tên bang đẹp thì vào thôi ^^

đảm bảo test xong 1 / 2 bang 9 D sẻ nghỉ ~~
https://thiendiahoi.catsboard.com
ZsoihoangZ
Chém Đứt Không Gian
Chém Đứt Không Gian
ZsoihoangZ

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong game, vấn đề về Bang   Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 I_icon_minitimeMon Jul 12, 2010 6:40 pm

Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 116755 BC krylin đang trổ tài chém gió chặt thớt sau mấy ngày luyện tịch tà kiếm phổ Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 2992
HangDep
Trẻ Con

Bài gửiTiêu đề: ^^   Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 I_icon_minitimeTue Jul 13, 2010 6:51 pm

Hình như mình nói mà thâm tâm các bạn vẩn có ý khinh Cửu Long.
Kết quả sẽ biết tới ngày ra game.
Hiện nay Cửu Long, PG King, Dã Thú là toàn dân khũng từ bên Xích Bích và Cửu Long Tranh Bá, mà game Cửu Long cách chơi và yêu cầu máy cũng như Thần Long. Nên họ thích ứng nhanh hơn.
Còn Bang mình nói test bên Đài, nhưng hiện tại còn mấy người, trong khi bên Cửu Long, nhìn clip mới quay gần đây, online 25/33, cấp toàn 5x trở lên.
Nếu 1/2 Cửu Long nghĩ nó cũng mạnh.
Còn nhìn lại Thiên Địa, tên đẹp hơn Cửu Long, có ai dám chắc là toàn bộ những người trong này sẽ chơi mãi mãi, chẳng phải Thiên Địa cũng chạy game này sang game khác.
Nhưng mình thấy đa sô member mình toàn nhỏ tuổi, nên mình dám chắc là chưa suy nghĩ hết.
Tại sao chúng ta ko liên minh với Cửu Long.
hôm bữa minh chat với lão honmakiem, thì có nói về liên minh, lão nói là thiên địa liên minh thì ok, nhưng do không phục, nên lão ko muốn liên minh, lão muốn vào game thể hiện Cửu Long là gì, để cho Thiên Địa liên minh.
Mong là ban lãnh đạo đi đúng hướng, tránh voi chẳng xấu mặt nào. The King hay ThisIs , Thich nữa, cũng chãng ưa gì thiên địa và cửu long.
Krylin
Danh Nghĩa Vô Song
Danh Nghĩa Vô Song
Krylin

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong game, vấn đề về Bang   Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 I_icon_minitimeTue Jul 13, 2010 6:54 pm

bạn là ai sao là ai sao lại xen vào chuyện này Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 97258 với lại thiên địa với 9D có liên minh từ 4 tháng trước rùi hãy cân nhắt suy nghỉ nói trước khi viết :@01
vietdanddt
Tầm Sư Học Đạo
Tầm Sư Học Đạo
vietdanddt

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong game, vấn đề về Bang   Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 I_icon_minitimeTue Jul 13, 2010 7:50 pm

Đọc bài trên giật mình may mà đọc bài dưới yên tâm hơn không thì vỡ mồm Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 331421
http://www.daoduytu.edu.vn
HangDep
Trẻ Con

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong game, vấn đề về Bang   Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 I_icon_minitimeTue Jul 13, 2010 10:16 pm

vay là đã có liên minh với Cưu long. Thế thì quá tốt.
Krylin
Danh Nghĩa Vô Song
Danh Nghĩa Vô Song
Krylin

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong game, vấn đề về Bang   Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 I_icon_minitimeTue Jul 13, 2010 11:16 pm

thì có liên minh honmakiem ưu đãi cho bang lên tận 30 code đấy ^^ theking với bên kia có 20 à Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 528581
fujisaj
Tầm Sư Học Đạo
Tầm Sư Học Đạo
fujisaj

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong game, vấn đề về Bang   Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 I_icon_minitimeWed Jul 14, 2010 9:26 am

sax đọc từ page đầu cứ tưởng có war roài chứ Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 25881

cuối cùng lại là câu thế thì tốt wa
' Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 453477
fujisaj
Tầm Sư Học Đạo
Tầm Sư Học Đạo
fujisaj

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong game, vấn đề về Bang   Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 I_icon_minitimeWed Jul 14, 2010 9:29 am

mà nè đằng nào đây cũng là AT -> reset -> cả bang cũng dc test lo j OB thua bên 9D Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 997547
tatsuya
Bộc Lộ Tài Năng
Bộc Lộ Tài Năng
tatsuya

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong game, vấn đề về Bang   Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 I_icon_minitimeWed Jul 14, 2010 10:00 am

haha vậy khả nang suy sụp của bang mình là 0% hả
ZsoihoangZ
Chém Đứt Không Gian
Chém Đứt Không Gian
ZsoihoangZ

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong game, vấn đề về Bang   Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 I_icon_minitimeWed Jul 14, 2010 1:32 pm

khả năng suy sụp của bang mình là 99.99 phần 1 tỷ Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 116755
ZsoihoangZ
Chém Đứt Không Gian
Chém Đứt Không Gian
ZsoihoangZ

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong game, vấn đề về Bang   Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 I_icon_minitimeWed Jul 14, 2010 1:34 pm

ủa mà bạn hàng đẹp nói là online 25/33, cấp toàn 5x trở lên.
nếu thế thật thì nguy rồi có lẽ BC kry nói đúng Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 116755 về vụ mem bang 9D Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 60361
minh` chơi 2 ngày lên gần 60 Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 711594
ZsoihoangZ
Chém Đứt Không Gian
Chém Đứt Không Gian
ZsoihoangZ

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong game, vấn đề về Bang   Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 I_icon_minitimeWed Jul 14, 2010 1:36 pm

chẳng qua không có VND thần chưởng với không phải người quen của VTC thôi
chứ cày trâu thần công thì miễn chê Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 997547
hi vọng bang mình có nhiều người nhặt đc bí tich VND Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 918226
ZsoihoangZ
Chém Đứt Không Gian
Chém Đứt Không Gian
ZsoihoangZ

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong game, vấn đề về Bang   Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 I_icon_minitimeWed Jul 14, 2010 1:37 pm

chẳng qua không có VND thần chưởng với không phải người quen của VTC thôi
chứ cày trâu thần công thì miễn chê Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 997547
hi vọng bang mình có nhiều người nhặt đc bí tich VND Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 918226
Krylin
Danh Nghĩa Vô Song
Danh Nghĩa Vô Song
Krylin

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong game, vấn đề về Bang   Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 I_icon_minitimeWed Jul 14, 2010 3:50 pm

bang mình tầm 40 đứa nhưng trong đó có 31 đứa là trâu ^^ nên an tâm khi ra CB với OB
ZsoihoangZ
Chém Đứt Không Gian
Chém Đứt Không Gian
ZsoihoangZ

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong game, vấn đề về Bang   Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 I_icon_minitimeWed Jul 14, 2010 7:17 pm

o shit bang minh` pro` vai leu` hu hu hu hu Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 423325 PC cau? tao hong? roi` kry oi Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 423325
tu dung man` hinh` trang tinh nhung ma` van chay dc cac chuong trinh` bang` cachs go~ cau lenh ae thong cam khong chay dc vietkey Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 423325
sua? dum` tao kry oi Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 423325
xxxsongxxx
Danh Chấn Giang Hồ
Danh Chấn Giang Hồ
xxxsongxxx

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong game, vấn đề về Bang   Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 I_icon_minitimeWed Jul 14, 2010 10:11 pm

Kry chém gió chứ liên minh với 9D 4 tháng trc ak =.=".
Có sự đồng ý của BC Cửu Long chưa.
Liên minh với PG king haY 9D đều đc thời gian test cố mà thể hiện rồi có giá để liên minh
HangDep
Trẻ Con

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong game, vấn đề về Bang   Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 I_icon_minitimeWed Jul 14, 2010 11:09 pm

Mới hỏi honmakiem, thì ko có liên minh, ^^. Còn soi hoang nói 2 ngày 60 thì nói thật, chém quá đó, mình cũng đang test nè, lên 7x rồi bỏ, chơi lại con khác thì sẽ hiểu hơn mấy cái cũ đúng ko. Không có chuyện 2 ngày 6x.
Còn liên minh với PG king hả có ko đó, vì mình cũng ở trong Bang PG king mà, chơi bên Xích Bích online cùng với PG King, biết tụi nó nói sao ko.
Liên minh thì cho vui chứ vào game thấy nó cùi thì vứt. PG King còn pro hơn Cửu Long nhiều đó mấy bác.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong game, vấn đề về Bang   Trong game, vấn đề về Bang - Page 2 I_icon_minitime

Trong game, vấn đề về Bang
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» Tìm hiểu chi tiết các hoạt động trong game Trung Hoa Anh Hùng
» Thiên Địa Hội >>> Đứng ở đâu trong tim bạn ~.~
» Xin vao Bang va 1 acc test
» Thông Báo Các mem mới tới 4 rum Bang
» Bá Thiên Bang